Trofen Power

TROFEN POWER GIẢM ĐAU VÀ SỐT NHANH CHÓNG Ibuprofen 400mg

THÀNH PHẦN:

Mỗi viên nang mềm chứa:

  • Ibuprofen……………………………400mg
  • Tá dược ……………………………..vừa đủ 1 viên nang mềm.

TIÊU CHUẨN: Trong nhà. THỜI HẠN SỬ DỤNG: 36 tháng kể từ ngày sản xuất. BẢO QUẢN: Nơi khô ráo, thoáng mát (dưới 30°C), tránh ánh nắng mặt trời, nhiệt độ cao và độ ẩm.

NHÀ SẢN XUẤT: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRƯỜNG THỌ. Trụ sở chính: Số 93 Linh Lang, Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam Nhà máy: Lô Nam, Đường Mễ, N3, Khu công nghiệp Hoà Xá, Nam Định, Việt Nam.

Category: